ITA6V5B1
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ITA6V5B1 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ITA6V5B1
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 5VWM 12VC 8SOIC
Gagnablöð: ITA6V5B1.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ITA6V5B1
Hlutanúmer ITA6V5B1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 5VWM 12VC 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 54940 pcs Gögn ITA6V5B1.pdf
Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 6.5V Spenna - Breakover 5
Spenna - sundurliðun (mín) 5V Spenna - sundurliðun 8-SOIC
Gerð Zener Röð ITA, TRANSIL™
RoHS staða Tube Ripple Current - Lágtíðni General Purpose
Power Line Protection 300W Power - Peak Pulse 25A (8/20µs)
Polarization 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 497-15722-5
ITA6V5B1-ND
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi hlutanúmer ITA6V5B1
Lýsing TVS DIODE 5VWM 12VC 8SOIC Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 12V
Rýmd @ Tíðni 750pF @ 1MHz Tvíátta rásir No