KF25BD-TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
KF25BD-TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: KF25BD-TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 500MA 8SO
Gagnablöð: KF25BD-TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um KF25BD-TR
Hlutanúmer KF25BD-TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 500MA 8SO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 215688 pcs Gögn KF25BD-TR.pdf
Spennafall (Max) 0.7V @ 500mA Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 20V
Birgir Tæki Pakki 8-SO Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) PSRR 82dB ~ 60dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-7756-2
KF25BD-TR-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 500mA 8-SO Núverandi - Framboð (Hámark) 12mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 1mA Núverandi - Output 500mA