L4931ABD120
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
L4931ABD120 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L4931ABD120
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 250MA 8SO
Gagnablöð: L4931ABD120.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L4931ABD120
Hlutanúmer L4931ABD120 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 12V 250MA 8SO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 192816 pcs Gögn L4931ABD120.pdf
Spennafall (Max) 0.8V @ 250mA Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 20V
Birgir Tæki Pakki 8-SO Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) PSRR 64dB ~ 55dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 250mA 8-SO
Núverandi - Framboð (Hámark) 7mA Núverandi - Quiescent (IQ) 1.6mA
Núverandi - Output 250mA Control Features -
Grunneiningarnúmer L4931AB
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
L4931ABD120TR
L4931ABD120TR
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 12V 250MA 8SO