L4931ABZ25
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L4931ABZ25
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 250MA TO92-3
Gagnablöð: L4931ABZ25.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um L4931ABZ25
Hlutanúmer L4931ABZ25 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 250MA TO92-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5314 pcs Gögn L4931ABZ25.pdf
Spennafall (Max) 0.8V @ 250mA Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 20V
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) PSRR 75dB ~ 55dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-1001 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 250mA TO-92-3 Núverandi - Framboð (Hámark) 6mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 1mA Núverandi - Output 250mA