L4931CD33-TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
L4931CD33-TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L4931CD33-TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 250MA 8SO
Gagnablöð: L4931CD33-TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L4931CD33-TR
Hlutanúmer L4931CD33-TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 250MA 8SO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 115262 pcs Gögn L4931CD33-TR.pdf
Spennafall (Max) 0.8V @ 250mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 20V
Birgir Tæki Pakki 8-SO Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) PSRR 73dB ~ 55dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-6640-6 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 250mA 8-SO Núverandi - Framboð (Hámark) 6mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 1mA Núverandi - Output 250mA
Control Features - Grunneiningarnúmer L4931C
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
L4931CD50
L4931CD50
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 5V 250MA 8SO
Á lager: 177983 pcs
Sækja: L4931CD50.pdf
RFQ
L4931CD33
L4931CD33
Lýsing: IC REG LINEAR 3.3V 250MA 8SO