L4931CPT120
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L4931CPT120
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 250MA PPAK
Gagnablöð: L4931CPT120.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L4931CPT120
Hlutanúmer L4931CPT120 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 12V 250MA PPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 151893 pcs Gögn L4931CPT120.pdf
Spennafall (Max) 0.8V @ 250mA Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 20V
Birgir Tæki Pakki PPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-5, DPak (4 Leads + Tab), TO-252AD PSRR 64dB ~ 55dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 250mA PPAK
Núverandi - Framboð (Hámark) 7mA Núverandi - Quiescent (IQ) 1.6mA
Núverandi - Output 250mA Control Features -
Grunneiningarnúmer L4931C
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
L4931CPT120-TR
L4931CPT120-TR
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 12V 250MA PPAK