L4931CV120
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
L4931CV120 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L4931CV120
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 250MA TO220AB
Gagnablöð: L4931CV120.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L4931CV120
Hlutanúmer L4931CV120 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 12V 250MA TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 217806 pcs Gögn L4931CV120.pdf
Spennafall (Max) 0.8V @ 250mA Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 20V
Birgir Tæki Pakki TO-220AB Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 PSRR 64dB ~ 55dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 250mA TO-220AB
Núverandi - Framboð (Hámark) 7mA Núverandi - Quiescent (IQ) 1.6mA
Núverandi - Output 250mA Control Features -