L4931CZ33
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L4931CZ33
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 250MA TO92-3
Gagnablöð: L4931CZ33.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L4931CZ33
Hlutanúmer L4931CZ33 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 250MA TO92-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 203255 pcs Gögn L4931CZ33.pdf
Spennafall (Max) 0.8V @ 250mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 20V
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) PSRR 73dB ~ 55dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-1003 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 250mA TO-92-3 Núverandi - Framboð (Hámark) 6mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 1mA Núverandi - Output 250mA
Control Features - Grunneiningarnúmer L4931C
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
L4931CZ33-AP
L4931CZ33-AP
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 3.3V 250MA TO92-3