L78L18CD13TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
L78L18CD13TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L78L18CD13TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 18V 100MA 8SO
Gagnablöð: L78L18CD13TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L78L18CD13TR
Hlutanúmer L78L18CD13TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 18V 100MA 8SO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 948747 pcs Gögn L78L18CD13TR.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 18V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 40V
Birgir Tæki Pakki 8-SO Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) PSRR 38dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-7281-2
L78L18CD13TR-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 18V 100mA 8-SO Núverandi - Framboð (Hámark) 6mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 5.5mA Núverandi - Output 100mA