L78L33ABZ-AP
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L78L33ABZ-AP
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 100MA TO92-3
Gagnablöð: L78L33ABZ-AP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L78L33ABZ-AP
Hlutanúmer L78L33ABZ-AP Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 100MA TO92-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 971271 pcs Gögn L78L33ABZ-AP.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 30V
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) (Formed Leads) PSRR 49dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-7287-3
L78L33ABZ-AP-ND
L78L33ABZAP
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 100mA TO-92-3 Núverandi - Framboð (Hámark) 6mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 5.5mA Núverandi - Output 100mA