L78M15ACDT
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
L78M15ACDT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L78M15ACDT
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 15V 500MA DPAK
Gagnablöð: L78M15ACDT.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L78M15ACDT
Hlutanúmer L78M15ACDT Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 15V 500MA DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 209098 pcs Gögn L78M15ACDT.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 15V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 35V
Birgir Tæki Pakki DPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 PSRR 54dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-4229-5 Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 15V 500mA DPAK Núverandi - Quiescent (IQ) 6mA
Núverandi - Output 500mA Control Features -