LD1086D2M18TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD1086D2M18TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 1.5A D2PAK-3
Gagnablöð: LD1086D2M18TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD1086D2M18TR
Hlutanúmer LD1086D2M18TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 1.5A D2PAK-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 58275 pcs Gögn LD1086D2M18TR.pdf
Spennafall (Max) 1.5V @ 1.5A Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 30V
Birgir Tæki Pakki D2PAK-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-263-4, D²Pak (3 Leads + Tab), TO-263AA PSRR 82dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-3437-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 1.5A D2PAK-3 Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 1.5A Control Features -