LD1117D33TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD1117D33TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD1117D33TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 800MA 8SO
Gagnablöð: LD1117D33TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD1117D33TR
Hlutanúmer LD1117D33TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 800MA 8SO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 551647 pcs Gögn LD1117D33TR.pdf
Spennafall (Max) 1.2V @ 800mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 15V
Birgir Tæki Pakki 8-SO Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) PSRR 75dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-7306-2
LD1117D33TR-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 800mA 8-SO Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 800mA Control Features -