LD1117S25CTR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD1117S25CTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 800MA SOT223
Gagnablöð: LD1117S25CTR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD1117S25CTR
Hlutanúmer LD1117S25CTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 800MA SOT223 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 494692 pcs Gögn LD1117S25CTR.pdf
Spennafall (Max) 1.3V @ 800mA Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 15V
Birgir Tæki Pakki SOT-223 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-261-4, TO-261AA PSRR 75dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-1240-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 800mA SOT-223 Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 800mA Control Features -