LD1117V25C
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD1117V25C Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD1117V25C
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 800MA TO220AB
Gagnablöð: LD1117V25C.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD1117V25C
Hlutanúmer LD1117V25C Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 800MA TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 154212 pcs Gögn LD1117V25C.pdf
Spennafall (Max) 1.3V @ 800mA Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 15V
Birgir Tæki Pakki TO-220AB Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 PSRR 75dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-3459-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 800mA TO-220AB Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 800mA Control Features -
Grunneiningarnúmer LD1117
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LD1117V33-DG
LD1117V33-DG
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 3.3V 800MA TO220AB
Á lager: 245796 pcs
Sækja: LD1117V33-DG.pdf
RFQ
LD1117V50
LD1117V50
Lýsing: IC REG LINEAR 5V 800MA TO220AB
Á lager: 178225 pcs
Sækja: LD1117V50.pdf
RFQ
LD1117V25
LD1117V25
Lýsing: IC REG LINEAR 2.5V 800MA TO220AB
Sækja: LD1117V25.pdf
LD1117V-DG
LD1117V-DG
Lýsing: IC REG LIN POS ADJ 800MA TO220
Sækja: LD1117V-DG.pdf
LD1117V18
LD1117V18
Lýsing: IC REG LINEAR 1.8V 800MA TO220AB
Sækja: LD1117V18.pdf
LD1117V
LD1117V
Lýsing: IC REG LIN POS ADJ 800MA TO220AB