LD29150P2T33R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD29150P2T33R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD29150P2T33R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 1.5A P2PAK
Gagnablöð: LD29150P2T33R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD29150P2T33R
Hlutanúmer LD29150P2T33R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 1.5A P2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6032 pcs Gögn LD29150P2T33R.pdf
Spennafall (Max) 0.7V @ 1.5A Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 14V
Birgir Tæki Pakki P2PAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli P²PAK (4 Leads + Tab) PSRR 67dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-7779-6 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 1.5A P2PAK Núverandi - Framboð (Hámark) 80mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 180µA Núverandi - Output 1.5A