LD29150PT25R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD29150PT25R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 1.5A PPAK
Gagnablöð: LD29150PT25R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD29150PT25R
Hlutanúmer LD29150PT25R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 1.5A PPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 78159 pcs Gögn LD29150PT25R.pdf
Spennafall (Max) 0.7V @ 1.5A Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 14V
Birgir Tæki Pakki PPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-5, DPak (4 Leads + Tab), TO-252AD PSRR 70dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-1497-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 1.5A PPAK Núverandi - Framboð (Hámark) 80mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 180µA Núverandi - Output 1.5A