LD2982BM31R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD2982BM31R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD2982BM31R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.1V 50MA SOT23-5
Gagnablöð: LD2982BM31R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD2982BM31R
Hlutanúmer LD2982BM31R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.1V 50MA SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 148103 pcs Gögn LD2982BM31R.pdf
Spennafall (Max) 0.225V @ 50mA Spenna - Output (mín / fast) 3.1V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 16V
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 PSRR 45dB (1kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.1V 50mA SOT-23-5
Núverandi - Framboð (Hámark) 1.2mA Núverandi - Quiescent (IQ) 150µA
Núverandi - Output 50mA Control Features Enable