LD3980PU18R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD3980PU18R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD3980PU18R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 300MA 6DFN
Gagnablöð: LD3980PU18R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD3980PU18R
Hlutanúmer LD3980PU18R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 300MA 6DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 52184 pcs Gögn LD3980PU18R.pdf
Spennafall (Max) 0.15V @ 300mA Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 3.6V
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (3x3) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 6-VDFN Exposed Pad PSRR 60dB ~ 58dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-6878-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 300mA 6-DFN (3x3) Núverandi - Framboð (Hámark) 130µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 110µA Núverandi - Output 300mA