LD49150PT12R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD49150PT12R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.2V 1.5A PPAK
Gagnablöð: LD49150PT12R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD49150PT12R
Hlutanúmer LD49150PT12R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.2V 1.5A PPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 37678 pcs Gögn LD49150PT12R.pdf
Spennafall (Max) 0.2V @ 1.5A Spenna - Output (mín / fast) 1.2V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki PPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli TO-252-5, DPak (4 Leads + Tab), TO-252AD PSRR 68dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-6848-6 Vinnuhitastig -25°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.2V 1.5A PPAK Núverandi - Framboð (Hámark) 6mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 4mA Núverandi - Output 1.5A