LDF25PT-TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDF25PT-TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 1A PPAK
Gagnablöð: 1.LDF25PT-TR.pdf2.LDF25PT-TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDF25PT-TR
Hlutanúmer LDF25PT-TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 1A PPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 238260 pcs Gögn 1.LDF25PT-TR.pdf2.LDF25PT-TR.pdf
Spennafall (Max) 0.5V @ 1A Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 16V
Birgir Tæki Pakki PPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Under Voltage Lockout (UVLO) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-5, DPak (4 Leads + Tab), TO-252AD PSRR 60dB ~ 45dB (120Hz ~ 100kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-17796-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC 1 Output 1A PPAK
Núverandi - Quiescent (IQ) 800µA Núverandi - Output 1A