LDK120M29R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDK120M29R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDK120M29R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.9V 200MA SOT23-5
Gagnablöð: LDK120M29R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDK120M29R
Hlutanúmer LDK120M29R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.9V 200MA SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 318628 pcs Gögn LDK120M29R.pdf
Spennafall (Max) 0.3V @ 200mA Spenna - Output (mín / fast) 2.9V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 PSRR 55dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-14676-2
LDK120M29R-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.9V 200mA SOT-23-5 Núverandi - Framboð (Hámark) 100µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 60µA Núverandi - Output 200mA