LDK130PU33R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDK130PU33R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDK130PU33R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 300MA 6DFN
Gagnablöð: LDK130PU33R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDK130PU33R
Hlutanúmer LDK130PU33R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 300MA 6DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 154176 pcs Gögn LDK130PU33R.pdf
Spennafall (Max) 0.4V @ 300mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (1.2x1.3) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 6-XFDFN PSRR 55dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-14261-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 300mA 6-DFN (1.2x1.3) Núverandi - Framboð (Hámark) 120µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 60µA Núverandi - Output 300mA