LDK715PU42R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDK715PU42R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDK715PU42R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 4.2V 85MA 8DFN
Gagnablöð: 1.LDK715PU42R.pdf2.LDK715PU42R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDK715PU42R
Hlutanúmer LDK715PU42R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 4.2V 85MA 8DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 305486 pcs Gögn 1.LDK715PU42R.pdf2.LDK715PU42R.pdf
Spennafall (Max) 1V @ 85mA Spenna - Output (mín / fast) 4.2V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 24V
Birgir Tæki Pakki 8-DFN (3x3) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-VDFN Exposed Pad PSRR 57dB ~ 38dB (100kHz ~ 1kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-17111-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 4.2V 85mA 8-DFN (3x3) Núverandi - Framboð (Hámark) 8.5µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 7µA Núverandi - Output 85mA