LDL1117S25R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDL1117S25R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDL1117S25R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 1.2A SOT223
Gagnablöð: 1.LDL1117S25R.pdf2.LDL1117S25R.pdf3.LDL1117S25R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDL1117S25R
Hlutanúmer LDL1117S25R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 1.2A SOT223 Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 790512 pcs Gögn 1.LDL1117S25R.pdf2.LDL1117S25R.pdf3.LDL1117S25R.pdf
Spennafall (Max) 0.6V @ 1.2A Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 18V
Birgir Tæki Pakki SOT-223 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Under Voltage Lockout (UVLO) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-261-4, TO-261AA PSRR 87dB ~ 65dB (120Hz ~ 100kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-17237-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 1.2A SOT-223
Núverandi - Quiescent (IQ) 500µA Núverandi - Output 1.2A