LDLN025PU18R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDLN025PU18R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDLN025PU18R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 250MA 4DFN
Gagnablöð: 1.LDLN025PU18R.pdf2.LDLN025PU18R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDLN025PU18R
Hlutanúmer LDLN025PU18R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 250MA 4DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 100896 pcs Gögn 1.LDLN025PU18R.pdf2.LDLN025PU18R.pdf
Spennafall (Max) 0.25V @ 250mA Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 4-DFN (1x1) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Short Circuit, Soft Start Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 4-XDFN Exposed Pad PSRR 80dB ~ 60dB (100Hz ~ 100KHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-17000-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 250mA 4-DFN (1x1) Núverandi - Framboð (Hámark) 425µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 25µA Núverandi - Output 250mA