LDS3985PU18RY
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDS3985PU18RY Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDS3985PU18RY
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 300MA 6DFN
Gagnablöð: 1.LDS3985PU18RY.pdf2.LDS3985PU18RY.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDS3985PU18RY
Hlutanúmer LDS3985PU18RY Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 300MA 6DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 156215 pcs Gögn 1.LDS3985PU18RY.pdf2.LDS3985PU18RY.pdf
Spennafall (Max) 0.25V @ 300mA Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 6V
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (3x3) Röð Automotive, AEC-Q100
Verndaraðgerðir Over Temperature Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 6-VDFN Exposed Pad PSRR 55dB ~ 50dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-18014-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC 1 Output 300mA 6-DFN (3x3)
Núverandi - Framboð (Hámark) 300µA Núverandi - Quiescent (IQ) 150µA
Núverandi - Output 300mA Control Features Shutdown