M29F010B45K1
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: M29F010B45K1
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC FLASH 1M PARALLEL 32PLCC
Gagnablöð: M29F010B45K1.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
320 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um M29F010B45K1
Hlutanúmer M29F010B45K1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC FLASH 1M PARALLEL 32PLCC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 23883 pcs Gögn M29F010B45K1.pdf
Skrifa hringrásartími - Orð, Síða 45ns Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Tækni FLASH - NOR Birgir Tæki Pakki 32-PLCC (11.35x13.89)
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 32-LCC (J-Lead) Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA)