PD57006-E
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
PD57006-E Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD57006-E
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing FET RF 65V 945MHZ PWRSO-10
Gagnablöð: PD57006-E.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD57006-E
Hlutanúmer PD57006-E Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing FET RF 65V 945MHZ PWRSO-10 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6031 pcs Gögn PD57006-E.pdf
Spenna - Próf 28V Spennaverðlaun 65V
Transistor Tegund LDMOS Birgir Tæki Pakki PowerSO-10RF (Formed Lead)
Röð - Power - Output 6W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli PowerSO-10RF Exposed Bottom Pad (2 Formed Leads)
Önnur nöfn 497-6719-5
PD57006-E-ND
PD57006E
Noise Figure -
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Gain 15dB Tíðni 945MHz
nákvæm lýsing RF Mosfet LDMOS 28V 70mA 945MHz 15dB 6W PowerSO-10RF (Formed Lead) Núverandi einkunn 1A
Núverandi - Próf 70mA Grunneiningarnúmer PD57006