SM15T100CA
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T100CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T100CA
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 85.5V 178V SMC
Gagnablöð: SM15T100CA.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T100CA
Hlutanúmer SM15T100CA Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 85.5V 178V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 89316 pcs Gögn SM15T100CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 85.5V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 178V
Spenna - sundurliðun (mín) 95V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMC Röð SM15T, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW)
Pökkun Original-Reel® Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 497-6480-6 Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 56A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Grunneiningarnúmer SM15T Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SM15T100CAHE3/57T
SM15T100CAHE3/57T
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: TVS DIODE 85.5V 137V DO214AB
Á lager: 246213 pcs
Sækja: SM15T100CAHE3/57T.pdf
RFQ
SM15T100CA-M3/57T
SM15T100CA-M3/57T
Á lager: 264218 pcs
Sækja: SM15T100CA-M3/57T.pdf
RFQ
SM15T100AHE3/9AT
SM15T100AHE3/9AT
Sækja: SM15T100AHE3/9AT.pdf
SM15T100A-M3/9AT
SM15T100A-M3/9AT
Sækja: SM15T100A-M3/9AT.pdf
SM15T100CA-E3/9AT
SM15T100CA-E3/9AT
Sækja: SM15T100CA-E3/9AT.pdf
SM15T100CA-M3/9AT
SM15T100CA-M3/9AT
Sækja: SM15T100CA-M3/9AT.pdf
SM15T100A-E3/57T
SM15T100A-E3/57T
Sækja: SM15T100A-E3/57T.pdf
SM15T100A-M3/57T
SM15T100A-M3/57T
Sækja: SM15T100A-M3/57T.pdf
SM15T100CA-E3/57T
SM15T100CA-E3/57T
Sækja: SM15T100CA-E3/57T.pdf
SM15T100CAHE3/9AT
SM15T100CAHE3/9AT
Sækja: SM15T100CAHE3/9AT.pdf
SM15T100A-E3/9AT
SM15T100A-E3/9AT
Sækja: SM15T100A-E3/9AT.pdf
SM15T100AHE3/57T
SM15T100AHE3/57T
Framleiðendur: Vishay Semiconductor Diodes Division
Lýsing: TVS DIODE 85.5VWM 137VC SMC
Sækja: SM15T100AHE3/57T.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by