SM15T10CA
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T10CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T10CA
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 8.55V 18.6V SMC
Gagnablöð: SM15T10CA.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T10CA
Hlutanúmer SM15T10CA Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 8.55V 18.6V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 96391 pcs Gögn SM15T10CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 8.55V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 18.6V
Spenna - sundurliðun (mín) 9.5V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMC Röð SM15T, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW)
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 497-6482-1 Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 538A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Grunneiningarnúmer SM15T Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SM15T10A-M3/57T
SM15T10A-M3/57T
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: TVS DIODE 8.55V 14.5V DO214AB
Á lager: 372972 pcs
Sækja: SM15T10A-M3/57T.pdf
RFQ
SM15T10CAHE3/9AT
SM15T10CAHE3/9AT
Á lager: 238793 pcs
Sækja: SM15T10CAHE3/9AT.pdf
RFQ
SM15T10AHE3/57T
SM15T10AHE3/57T
Framleiðendur: Vishay Semiconductor Diodes Division
Lýsing: TVS DIODE 8.55VWM 14.5VC SMC
Sækja: SM15T10AHE3/57T.pdf
SM15T10CA-E3/57T
SM15T10CA-E3/57T
Sækja: SM15T10CA-E3/57T.pdf
SM15T10A-E3/9AT
SM15T10A-E3/9AT
Sækja: SM15T10A-E3/9AT.pdf
SM15T10A-M3/9AT
SM15T10A-M3/9AT
Sækja: SM15T10A-M3/9AT.pdf
SM15T10CAHE3/57T
SM15T10CAHE3/57T
Sækja: SM15T10CAHE3/57T.pdf
SM15T10CA-E3/9AT
SM15T10CA-E3/9AT
Sækja: SM15T10CA-E3/9AT.pdf
SM15T10CA-M3/57T
SM15T10CA-M3/57T
Sækja: SM15T10CA-M3/57T.pdf
SM15T10AY
SM15T10AY
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 8.55V 18.6V SMC
Sækja: SM15T10AY.pdf
SM15T10CA-M3/9AT
SM15T10CA-M3/9AT
Sækja: SM15T10CA-M3/9AT.pdf
SM15T10AHE3/9AT
SM15T10AHE3/9AT
Sækja: SM15T10AHE3/9AT.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by