SM15T10CAY
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T10CAY Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T10CAY
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 8.55V 18.6V SMC
Gagnablöð: SM15T10CAY.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T10CAY
Hlutanúmer SM15T10CAY Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 8.55V 18.6V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 248059 pcs Gögn SM15T10CAY.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 8.55V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 18.6V
Spenna - sundurliðun (mín) 9.5V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMC Röð Automotive, AEC-Q101, SM15TY, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW)
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 497-11773-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 538A (8/20µs)