SM15T12CA
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T12CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T12CA
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 10.2VWM 21.7VC SMC
Gagnablöð: SM15T12CA.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T12CA
Hlutanúmer SM15T12CA Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 10.2VWM 21.7VC SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 296985 pcs Gögn SM15T12CA.pdf
Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 11.4V Spenna - Breakover 1
Spenna - sundurliðun (mín) 10.2V Spenna - sundurliðun SMC
Gerð Zener Röð SM15T, TRANSIL™
RoHS staða Tape & Reel (TR) Ripple Current - Lágtíðni General Purpose
Power Line Protection 1500W (1.5kW) Power - Peak Pulse 461A (8/20µs)
Polarization DO-214AB, SMC Önnur nöfn 497-12771-2
SM15T12CA-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi hlutanúmer SM15T12CA
Lýsing TVS DIODE 10.2VWM 21.7VC SMC Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 21.7V
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir No
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SM15T12CAHE3/57T
SM15T12CAHE3/57T
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: TVS DIODE 10.2V 16.7V DO214AB
Á lager: 203220 pcs
Sækja: SM15T12CAHE3/57T.pdf
RFQ
SM15T12CA-M3/57T
SM15T12CA-M3/57T
Á lager: 336443 pcs
Sækja: SM15T12CA-M3/57T.pdf
RFQ
SM15T12CA-E3/57T
SM15T12CA-E3/57T
Sækja: SM15T12CA-E3/57T.pdf
SM15T12CA-M3/9AT
SM15T12CA-M3/9AT
Sækja: SM15T12CA-M3/9AT.pdf
SM15T12CA-E3/9AT
SM15T12CA-E3/9AT
Sækja: SM15T12CA-E3/9AT.pdf
SM15T12AHE3/9AT
SM15T12AHE3/9AT
Sækja: SM15T12AHE3/9AT.pdf
SM15T12CAHE3/9AT
SM15T12CAHE3/9AT