SM15T15CA
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T15CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T15CA
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 12.8V 27.2V SMC
Gagnablöð: SM15T15CA.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T15CA
Hlutanúmer SM15T15CA Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 12.8V 27.2V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 294421 pcs Gögn SM15T15CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 12.8V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 27.2V
Spenna - sundurliðun (mín) 14.3V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMC Röð SM15T, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW)
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 497-7863-2
SM15T15CA-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 368A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Grunneiningarnúmer SM15T Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SM15T15AY
SM15T15AY
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 12.8V 27.2V SMC
Á lager: 245381 pcs
Sækja: SM15T15AY.pdf
RFQ
SM15T15AHE3/57T
SM15T15AHE3/57T
Framleiðendur: Vishay Semiconductor Diodes Division
Lýsing: TVS DIODE 12.8VWM 21.2VC SMC
Á lager: 279093 pcs
Sækja: SM15T15AHE3/57T.pdf
RFQ
SM15T15CAHE3/57T
SM15T15CAHE3/57T
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: TVS DIODE 12.8V 21.2V DO214AB
Sækja: SM15T15CAHE3/57T.pdf
SM15T15A-M3/57T
SM15T15A-M3/57T
Sækja: SM15T15A-M3/57T.pdf
SM15T15CA-M3/9AT
SM15T15CA-M3/9AT
Sækja: SM15T15CA-M3/9AT.pdf
SM15T15AHE3/9AT
SM15T15AHE3/9AT
Sækja: SM15T15AHE3/9AT.pdf
SM15T15CA-E3/9AT
SM15T15CA-E3/9AT
Sækja: SM15T15CA-E3/9AT.pdf
SM15T15CA-E3/57T
SM15T15CA-E3/57T
Sækja: SM15T15CA-E3/57T.pdf
SM15T15CA-M3/57T
SM15T15CA-M3/57T
Sækja: SM15T15CA-M3/57T.pdf
SM15T15CAHE3/9AT
SM15T15CAHE3/9AT
Sækja: SM15T15CAHE3/9AT.pdf
SM15T15A-E3/9AT
SM15T15A-E3/9AT
Sækja: SM15T15A-E3/9AT.pdf
SM15T15A-M3/9AT
SM15T15A-M3/9AT
Sækja: SM15T15A-M3/9AT.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by