SM15T24A
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T24A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T24A
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 20.5V 42.8V SMC
Gagnablöð: SM15T24A.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T24A
Hlutanúmer SM15T24A Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 20.5V 42.8V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 109973 pcs Gögn SM15T24A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 20.5V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 42.8V
Spenna - sundurliðun (mín) 22.8V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMC
Röð SM15T, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 497-7868-6
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 234A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni -
Grunneiningarnúmer SM15T Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SM15T22CA-E3/57T
SM15T22CA-E3/57T
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: TVS DIODE 18.8V 30.6V DO214AB
Á lager: 125470 pcs
Sækja: SM15T22CA-E3/57T.pdf
RFQ
SM15T24A-E3/9AT
SM15T24A-E3/9AT
Lýsing: TVS DIODE 20.5V 33.2V DO214AB
Á lager: 455700 pcs
Sækja: SM15T24A-E3/9AT.pdf
RFQ
SM15T22CAHE3/9AT
SM15T22CAHE3/9AT
Sækja: SM15T22CAHE3/9AT.pdf
SM15T24AHE3/9AT
SM15T24AHE3/9AT
Sækja: SM15T24AHE3/9AT.pdf
SM15T24A-M3/57T
SM15T24A-M3/57T
Sækja: SM15T24A-M3/57T.pdf
SM15T24A-M3/9AT
SM15T24A-M3/9AT
Sækja: SM15T24A-M3/9AT.pdf
SM15T22CA
SM15T22CA
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 18.8V 39.3V SMC
Sækja: SM15T22CA.pdf
SM15T22CAHE3/57T
SM15T22CAHE3/57T
Sækja: SM15T22CAHE3/57T.pdf
SM15T24A-E3/57T
SM15T24A-E3/57T
Sækja: SM15T24A-E3/57T.pdf
SM15T22CA-E3/9AT
SM15T22CA-E3/9AT
Sækja: SM15T22CA-E3/9AT.pdf
SM15T22CAY
SM15T22CAY
Sækja: SM15T22CAY.pdf
SM15T24AHE3/57T
SM15T24AHE3/57T
Framleiðendur: Vishay Semiconductor Diodes Division
Lýsing: TVS DIODE 20.5VWM 33.2VC SMC
Sækja: SM15T24AHE3/57T.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by