SM15T27CAY
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T27CAY Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T27CAY
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 23.1V 48.3V SMC
Gagnablöð: SM15T27CAY.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T27CAY
Hlutanúmer SM15T27CAY Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 23.1V 48.3V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 95330 pcs Gögn SM15T27CAY.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 23.1V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 48.3V
Spenna - sundurliðun (mín) 25.7V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMC Röð Automotive, AEC-Q101, SM15TY, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW)
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 497-10900-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 207A (8/20µs)