SM15T30CA
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T30CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T30CA
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 25.6V 53.5V SMC
Gagnablöð: SM15T30CA.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T30CA
Hlutanúmer SM15T30CA Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 25.6V 53.5V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 322040 pcs Gögn SM15T30CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 25.6V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 53.5V
Spenna - sundurliðun (mín) 28.5V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMC Röð SM15T, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW)
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 497-12773-2
SM15T30CA-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 187A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Grunneiningarnúmer SM15T Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SM15T30CAHE3/57T
SM15T30CAHE3/57T
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: TVS DIODE 25.6V 41.5V DO214AB
Á lager: 197998 pcs
Sækja: SM15T30CAHE3/57T.pdf
RFQ
SM15T33A
SM15T33A
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 28.2V 59V SMC
Á lager: 89120 pcs
Sækja: SM15T33A.pdf
RFQ
SM15T30CAY
SM15T30CAY
Lýsing: TVS DIODE 25.6V 53.5V SMC
Sækja: SM15T30CAY.pdf
SM15T30CA-E3/57T
SM15T30CA-E3/57T
Sækja: SM15T30CA-E3/57T.pdf
SM15T30CA-E3/9AT
SM15T30CA-E3/9AT