SM15T36CA
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T36CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T36CA
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 30.8V 64.3V SMC
Gagnablöð: SM15T36CA.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T36CA
Hlutanúmer SM15T36CA Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 30.8V 64.3V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 97074 pcs Gögn SM15T36CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 30.8V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 64.3V
Spenna - sundurliðun (mín) 34.2V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMC Röð SM15T, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW)
Pökkun Original-Reel® Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 497-7873-6 Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 156A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Grunneiningarnúmer SM15T Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SM15T36AHE3/9AT
SM15T36AHE3/9AT
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: TVS DIODE 30.8V 49.9V DO214AB
Á lager: 346974 pcs
Sækja: SM15T36AHE3/9AT.pdf
RFQ
SM15T36CAHE3/9AT
SM15T36CAHE3/9AT