SM15T39CAY
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T39CAY Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T39CAY
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 33.3V 69.7V SMC
Gagnablöð: SM15T39CAY.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T39CAY
Hlutanúmer SM15T39CAY Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 33.3V 69.7V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 94088 pcs Gögn SM15T39CAY.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 33.3V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 69.7V
Spenna - sundurliðun (mín) 37.1V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMC Röð Automotive, AEC-Q101, SM15TY, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW)
Pökkun Original-Reel® Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 497-10793-6 Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 143A (8/20µs)