SM15T68CA
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T68CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T68CA
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 58.1VWM 121VC SMC
Gagnablöð: SM15T68CA.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T68CA
Hlutanúmer SM15T68CA Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 58.1VWM 121VC SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 260187 pcs Gögn SM15T68CA.pdf
Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 64.6V Spenna - Breakover 1
Spenna - sundurliðun (mín) 58.1V Spenna - sundurliðun SMC
Gerð Zener Röð SM15T, TRANSIL™
RoHS staða Tape & Reel (TR) Ripple Current - Lágtíðni General Purpose
Power Line Protection 1500W (1.5kW) Power - Peak Pulse 83A (8/20µs)
Polarization DO-214AB, SMC Önnur nöfn 497-7875-2
SM15T68CA-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi hlutanúmer SM15T68CA
Lýsing TVS DIODE 58.1VWM 121VC SMC Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 121V
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir No
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SM15T68A-E3/9AT
SM15T68A-E3/9AT
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: TVS DIODE 58.1V 92V DO214AB
Á lager: 379780 pcs
Sækja: SM15T68A-E3/9AT.pdf
RFQ
SM15T68CA-E3/57T
SM15T68CA-E3/57T
Á lager: 312062 pcs
Sækja: SM15T68CA-E3/57T.pdf
RFQ
SM15T68A-M3/57T
SM15T68A-M3/57T
Sækja: SM15T68A-M3/57T.pdf
SM15T68CA-E3/9AT
SM15T68CA-E3/9AT
Sækja: SM15T68CA-E3/9AT.pdf
SM15T68CA-M3/9AT
SM15T68CA-M3/9AT
Sækja: SM15T68CA-M3/9AT.pdf
SM15T68CAHE3/57T
SM15T68CAHE3/57T
Sækja: SM15T68CAHE3/57T.pdf
SM15T68CA-M3/57T
SM15T68CA-M3/57T
Sækja: SM15T68CA-M3/57T.pdf
SM15T68AHE3/57T
SM15T68AHE3/57T
Sækja: SM15T68AHE3/57T.pdf
SM15T68A-M3/9AT
SM15T68A-M3/9AT
Sækja: SM15T68A-M3/9AT.pdf
SM15T68CAHE3/9AT
SM15T68CAHE3/9AT
Sækja: SM15T68CAHE3/9AT.pdf
SM15T68AY
SM15T68AY
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 58.1V 121V SMC
Sækja: SM15T68AY.pdf
SM15T68AHE3/9AT
SM15T68AHE3/9AT
Sækja: SM15T68AHE3/9AT.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by