SM2T6V8A
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM2T6V8A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM2T6V8A
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 5V 9.2V DO216AA
Gagnablöð: SM2T6V8A.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
12000 pcs
24000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM2T6V8A
Hlutanúmer SM2T6V8A Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 5V 9.2V DO216AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 427562 pcs Gögn SM2T6V8A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 5V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 9.2V
Spenna - sundurliðun (mín) 6.4V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-216AA
Röð SM2T, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 200W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli DO-216AA Önnur nöfn 497-7879-2
SM2T6V8A-ND
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 19.6A Rýmd @ Tíðni -
Grunneiningarnúmer SM2T Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SM2W-1
SM2W-1
Framleiðendur: Panduit
Lýsing: WIRE MARKER B/W .16-.39"250PC
Á lager: 5813 pcs
Sækja: SM2W-1.pdf
RFQ
SM2T14A
SM2T14A
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 12V 19.9V DO216AA
Á lager: 400814 pcs
Sækja: SM2T14A.pdf
RFQ
SM2T3V3A
SM2T3V3A
Lýsing: TVS DIODE 3.3V 6.8V DO216AA
Sækja: SM2T3V3A.pdf
SM2W-0
SM2W-0
Framleiðendur: Panduit
Sækja: SM2W-0.pdf
SM2S10AHE3/61T
SM2S10AHE3/61T
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: TVS DIODE DO214AC
Sækja:
SM2W-3
SM2W-3
Sækja: SM2W-3.pdf
SM2T18A
SM2T18A
Lýsing: TVS DIODE 16V 26V DO216AA
Sækja: SM2T18A.pdf
SM2T27A
SM2T27A
Lýsing: TVS DIODE 24V 28.9V DO216AA
Sækja: SM2T27A.pdf
SM2W-0-9
SM2W-0-9
Sækja: SM2W-0-9.pdf
SM2W-2
SM2W-2
Sækja: SM2W-2.pdf
SM2S10AHE3/5AT
SM2S10AHE3/5AT
Lýsing: TVS DIODE DO214AC
Sækja:
SM2W-4
SM2W-4
Sækja: SM2W-4.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by