SMBJ18A-TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SMBJ18A-TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMBJ18A-TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 18V 39.3V SMB
Gagnablöð: SMBJ18A-TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMBJ18A-TR
Hlutanúmer SMBJ18A-TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 18V 39.3V SMB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 841930 pcs Gögn SMBJ18A-TR.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 18V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 29.2V
Spenna - sundurliðun (mín) 20V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMB (DO-214AA)
Röð SMBJ, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 497-3139-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 21.5A Rýmd @ Tíðni -