SMBJ33A-TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SMBJ33A-TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMBJ33A-TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 33V 69.7V SMB
Gagnablöð: SMBJ33A-TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMBJ33A-TR
Hlutanúmer SMBJ33A-TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 33V 69.7V SMB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 250050 pcs Gögn SMBJ33A-TR.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 33V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 53.3V
Spenna - sundurliðun (mín) 36.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMB (DO-214AA)
Röð SMBJ, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 497-6515-6
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 11.8A Rýmd @ Tíðni -