SMBYT03-400
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SMBYT03-400 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMBYT03-400
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE GEN PURP 400V 3A SMC
Gagnablöð: SMBYT03-400.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMBYT03-400
Hlutanúmer SMBYT03-400 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE GEN PURP 400V 3A SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 408428 pcs Gögn SMBYT03-400.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.5V @ 3A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 400V
Birgir Tæki Pakki SMC Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 60ns
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 497-3762-2 Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 150°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
nákvæm lýsing Diode Standard 400V 3A Surface Mount SMC Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 10µA @ 400V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 3A Rafhlaða @ Vr, F -