SMP100MC-230
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SMP100MC-230 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMP100MC-230
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRISIL 100A 230V BIDIRECT SMB
Gagnablöð: SMP100MC-230.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMP100MC-230
Hlutanúmer SMP100MC-230 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRISIL 100A 230V BIDIRECT SMB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5007 pcs Gögn SMP100MC-230.pdf
Spenna - Off State 230V Spenna - Breakover 285V
Röð SMP, TRISIL™ Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 497-4300-2
Fjöldi hluta 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (8 / 20μs) 300A Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 100A
Núverandi - Haltu (Ih) 150mA Rýmd 40pF