ST1L05PU25R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ST1L05PU25R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ST1L05PU25R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 1.3A 6DFN
Gagnablöð: ST1L05PU25R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ST1L05PU25R
Hlutanúmer ST1L05PU25R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 1.3A 6DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 293272 pcs Gögn ST1L05PU25R.pdf
Spennafall (Max) 0.5V @ 1.3A Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 7V
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (3x3) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 6-VDFN Exposed Pad PSRR 68dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-6830-2 Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 1.3A 6-DFN (3x3) Núverandi - Quiescent (IQ) 650µA
Núverandi - Output 1.3A Control Features -