ST1S06PU33R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ST1S06PU33R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ST1S06PU33R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG BUCK 3.3V 1.5A SYNC DFN6
Gagnablöð: ST1S06PU33R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ST1S06PU33R
Hlutanúmer ST1S06PU33R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG BUCK 3.3V 1.5A SYNC DFN6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 225536 pcs Gögn ST1S06PU33R.pdf
Spenna - Output (mín / fast) 3.3V Spenna - Output (Max) -
Spenna - Inntak (Min) 4.2V Spenna - inntak (hámark) 6V
Topology Buck Samstilltur Rectifier Yes
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (3x3) Röð -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 6-VDFN Exposed Pad
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-6311-2 Vinnuhitastig -30°C ~ 85°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Down Tíðni - Rofi 1.5MHz
nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 3.3V 1 Output 1.5A 6-VDFN Exposed Pad Núverandi - Output 1.5A