ST1S12G12R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ST1S12G12R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ST1S12G12R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG BCK 1.2V 0.7A SYNC TSOT23
Gagnablöð: ST1S12G12R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ST1S12G12R
Hlutanúmer ST1S12G12R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG BCK 1.2V 0.7A SYNC TSOT23 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 246137 pcs Gögn ST1S12G12R.pdf
Spenna - Output (mín / fast) 1.2V Spenna - Output (Max) -
Spenna - Inntak (Min) 2.5V Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Topology Buck Samstilltur Rectifier Yes
Birgir Tæki Pakki TSOT-23-5 Röð -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli SOT-23-5 Thin, TSOT-23-5
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-6905-2
ST1S12G12R-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Down Tíðni - Rofi 1.7MHz