ST72F32AJ2T6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ST72F32AJ2T6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ST72F32AJ2T6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 8BIT 8KB FLASH 44TQFP
Gagnablöð: ST72F32AJ2T6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
960 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ST72F32AJ2T6
Hlutanúmer ST72F32AJ2T6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 8BIT 8KB FLASH 44TQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 39581 pcs Gögn ST72F32AJ2T6.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 3.8 V ~ 5.5 V Hraði 8MHz
Röð ST7 RAM stærð 384 x 8
Program Minni Tegund FLASH Program Memory Size 8KB (8K x 8)
Yfirborðslegur POR, PWM, WDT Pökkun Tray
Pakki / tilfelli 44-LQFP Önnur nöfn 497-5608
Oscillator Tegund External Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi I / O 32 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant EEPROM stærð -
nákvæm lýsing ST7 ST7 Microcontroller IC 8-Bit 8MHz 8KB (8K x 8) FLASH Gögn Breytir A/D 12x10b