STAC1011-350
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STAC1011-350 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STAC1011-350
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing FET RF 80V 1.09GHZ STAC265B
Gagnablöð: STAC1011-350.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 501 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 501 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STAC1011-350
Hlutanúmer STAC1011-350 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing FET RF 80V 1.09GHZ STAC265B Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 501 pcs Gögn STAC1011-350.pdf
Spenna - Próf 36V Spennaverðlaun 80V
Transistor Tegund LDMOS Birgir Tæki Pakki STAC265B
Röð - Power - Output 350W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli STAC265B
Önnur nöfn 497-16297-5 Noise Figure -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Gain 15dB
Tíðni 1.03GHz ~ 1.09GHz nákvæm lýsing RF Mosfet LDMOS 36V 150mA 1.03GHz ~ 1.09GHz 15dB 350W STAC265B
Núverandi einkunn - Núverandi - Próf 150mA